An yi wa injinan kunne na Firstomato® F Series na musamman da aka yi musu allurar rigakafi.
Duk wani kayan aikin Firstomato da aka yi a cikin ɗaki mai tsafta 100,000, an yi shi da iskar gas ta EO. Kowace kayan aikin huda na'ura tana haɗa kayan kunne guda ɗaya da kayan aikin huda guda ɗaya. Kowace kayan aikin huda na'ura za ta rabu cikin sauƙi kuma ta kasance lafiya yayin aikin huda.
Filayen kunne na F Series suna da araha kuma suna da aminci ga masu amfani.
1. Duk 'yan kunne na Firstomato da aka yi a cikin ɗaki mai tsafta 100000, an tsaftace su da iskar gas ta EO.
2. Zoben kunne na F Series Piercer da aka yi da bakin karfe 303CU.
3. An rufe fakitin da aka yi wa ado da kuma maganin kashe ƙwayoyin cuta, a guji kamuwa da cuta da kumburi yayin huda kunne.
Ya dace da kantin magani / Amfani da Gida / Shagon Zane/ Shagon Kyau
Mataki na 1
Don Allah a wanke hannunka kafin a huda, sannan a gyara gashinka don gujewa taɓa kunne. A kashe kunnuwa ta hanyar amfani da abin goge baki. A yi alama a kunne da alkalami mai alamar.
Mataki na 2
Ɗauki kayan hudawa daga cikin fakitin. Sannan daidaita ƙarshen sandar zuwa wurin da ka yi wa alama.
Mataki na 3
Tura kayan da sauri ba tare da ɓata lokaci ba. Kunnen kunne zai bar a kunnenka kuma jikin kayan zai faɗi ta atomatik. Kammala duk hanyoyin hudawa yana buƙatar daƙiƙa kaɗan kawai.