Snakemolt® Jiki Huda Cannula Mai Zama Mai Tsafta Tsaro Tsafta Sauƙin Amfani Mai Sauƙin Kai Mai Laushi

Takaitaccen Bayani:

Lambar Samfura: Snakemolt®Jiki Cannula Mai Zama Mai Tsafta Tsaro Tsafta Sauƙin Amfani Mai Sauƙin Kai Mai Laushi

Girman Samfuri: ‎ 3.4 x 0.63 x 1.49 Inci
Nauyi: Oza 0.39
Lambar Kaya: Cannula Mai Sokin Jiki na Snakemolt®

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwa

Fistomato Snakemolt® Body Picking Cannula: Kayan aikin huda jiki na ƙwararru/ Samar da lasisin mallaka. An yi shi da ingantaccen bakin tiyata, dukkan kayan aikin an tsaftace su 100% ta hanyar iskar EO. Yana hana kumburi da kamuwa da cuta ta hanyar jini, yayin da yake guje wa kamuwa da cututtukan da ke yaɗuwa.

Cannula na huda jikin ɗan adam (1)
Cannula na huda jikin ɗan adam (2)

bidiyon samfurin

Fa'idodi

1. Hannun riga yana ware raunin da kayan ado, don haka kayan ado ba sai an yi musu tsafta ba.
2. Bayan an gama hudawa, ana shigar da kayan ado da aka sanya ta hanyar cannula, don haka babu wani ciwo na biyu.
3. An yi hannun riga da kayan polymer don jijiyoyin jini na wucin gadi, wanda ya fi aminci fiye da kayan ƙarfe don kayan ado
4. Allurar huda tana amfani da allura mai ƙarfi, wadda ba ta da zafi kamar allurar da ba ta da rami.
5. Mai sauƙi da sauri, rage damuwa ta tunani ga abokan ciniki

Aikace-aikace

Ya dace da kantin magani / Amfani da Gida / Shagon Zane/ Shagon Kyau

Matakan Aiki

Mataki na 1
Don Allah a wanke hannuwanku da ruwa, a saka safar hannu ta roba da za a iya zubarwa, sannan a yi alama a wurin da za a huda ta amfani da alkalami mai alamar mu.

Mataki na 2
Matse fatar epidermal da za a yi rami da ƙugiya, a yi ramin a tsakiyar ƙugiyar.

Mataki na 3
Cire kayan, sannan ka daidaita ƙarshen allurar da wurin da aka sanya, sannan ka danna da ƙarfi ba tare da ɓata lokaci ba. Jira har sai ƙarshen allurar ya ratsa fatar gaba ɗaya, sannan ka bar shi a riƙe bayan an gyara.

Mataki na 4
Bayan haka, mai aikin tiyatar yana buƙatar cire allurar ya bar allurar a kan fata, ya shiga cikin kayan adon a cikin allurar, kuma allurar tana aiki a matsayin keɓewa, don guje wa ciwon da ke biyo baya yayin sanya kayan adon, da kuma hana kayan adon shigar da ƙwayoyin cuta don haifar da kamuwa da cuta. Bayan gyara kayan adon, dukkan aikin huda jiki zai kammala.

Don Allaha lura cewa cannula na huda jiki ba za a iya amfani da shi don guringuntsi ba.

Bayanan Fasaha

Lambar Kaya

Diamita na waje

Diamita na ciki

Tsawon

91-005

1.5MM

1.25MM

20MM

91-003

1.9MM

1.65MM

20MM


  • Na baya:
  • Na gaba: